Æfingatafla

Drengjaflokkur

Staðsetning
Íþróttahúsið í Keflavík Metabolic Nettó/Myllan Reykjaneshöll Sporthúsið

 

Flokkur Mánudagur Þriðjudagur Miðvikudagur Fimmtudagur Föstudagur Laugardagur
Meistaraflokkur

18:00 - 19:30
Reykjaneshöll

20:20 - 21:40
Reykjaneshöll

18:00 - 19:20
Reykjaneshöll

18:00 - 19:10
Reykjaneshöll

10:30 - 12:00
Reykjaneshöll

2. flokkur

17:00 - 18:00
Sporthúsið
Hópur 1

19:30 - 20:40
Reykjaneshöll
Hópur 2

15:30 -
Metabolic
Hópur 1

19:00 - 20:10
Sporthúsið
Hópur 2

20:20 - 21:40
Reykjaneshöll
Báðir hópar

19:15 -
Metabolic
Hópur 2

20:20 - 21:40
Reykjaneshöll
Hópur 1

15:00 -
Metabolic
Hópur 1

15:40 -
Metabolic
Hópur 2

08:00 - 09:15
Reykjaneshöll
Hópur 1

9:15 - 10:30
Reykjaneshöll
Hópur 2

3. flokkur

20:20 - 21:30
Reykjaneshöll
Hópur 1

17:20 - 18:30
Nettó/Myllan

16:00 - 17:20
Sporthúsið
Hópur 1

16:00 - 17:00
Reykjaneshöll
Hópur 2

15:40 - 17:00
Sporthúsið
Hópur 2

16:00 - 17:00
Reykjaneshöll
Báðir hópar

4. flokkur

16:00 - 17:00
Sporthúsið
Hópur 1

17:00 - 18:00
Reykjaneshöll
Hópur 2

16:00 - 17:20
Nettó/Myllan
Hópur 1

16:00 - 17:10
Reykjaneshöll
Hópur 1

17:00 - 180:00
Sporthúsið
Hópur 2

17:00 - 18:00
Reykjaneshöll

5. flokkur

15:00 - 16:00
Sporthúsið
Eldra ár

15:00 - 16:00
Reykjaneshöll

15:00 - 16:00
Sporthúsið
Hópur 1

15:00 - 16:00
Sporthúsið
Yngra ár

15:00 - 16:00
Reykjaneshöll

15:00 - 16:00
Reykjaneshöll

6. flokkur

15:00 - 15:00
Reykjaneshöll

14:00 - 15:00
Reykjaneshöll

14:00 - 15:00
Reykjaneshöll

7. flokkur

14:00 - 15:00
Reykjaneshöll
2. bekkur

16:00 - 17:00
Reykjaneshöll
1. bekkur

15:00 - 16:00
Reykjaneshöll

14:00 - 15:00
Reykjaneshöll

Stúlknaflokkur

Staðsetning
Íþróttahúsið í Keflavík Metabolic Nettó/Myllan Reykjaneshöll Sporthúsið

 

Flokkur Mánudagur Þriðjudagur Miðvikudagur Fimmtudagur Föstudagur Laugardagur
Meistaraflokkur

18:00 - 19:30
Reykjaneshöll

20:10 - 21:30
Sporthúsið

19:20 - 20:40
Reykjaneshöll

18:00 - 19:00
Reykjaneshöll

12:00 - 13:30
Reykjaneshöll

2. flokkur

19:00 - 19:50
Sporthúsið

20:20 - 21:40
Reykjaneshöll

18:20 - 19:50
Sporthúsið

9:00 - 10:30
Reykjaneshöll

3. flokkur

18:00 - 19:00
Sporthúsið

16:00 - 17:00
Reykjaneshöll

16:00 - 17:00
Reykjaneshöll

18:00 - 19:00
Sporthúsið

4. flokkur

16:00 - 17:00
Reykjaneshöll
Báðir hópar

17:00 - 18:00
Sporthúsið
Hópur 2

18:00 - 19:00
Sporthúsið
Hópur 1

17:00 - 18:00
Reykjaneshöll
Hópur 1

16:10 - 17:20
Nettó/Myllan

16:00 - 17:10
Reykjaneshöll
Hópur 2

5. flokkur

16:00 - 17:00
Sporthúsið
Hópur 2

15:00 - 16:00
Reykjaneshöll

16:10 - 17:20
Reykjaneshöll

15:00 - 16:00
Reykjaneshöll

6. flokkur

15:00 - 16:00
Reykjaneshöll

14:00 - 15:00
Reykjaneshöll

14:00 - 15:00
Reykjaneshöll

7. flokkur

15:00 - 16:00
Reykjaneshöll

14:00 - 15:00
Reykjaneshöll

14:00 - 15:00
Reykjaneshöll

Báðir flokkar

Staðsetning
Íþróttahúsið í Keflavík Metabolic Nettó/Myllan Reykjaneshöll Sporthúsið

 

Flokkur Mánudagur Þriðjudagur Miðvikudagur Fimmtudagur Föstudagur
8. flokkur

16:55 - 17:50
Íþróttahúsið í Keflavík

17:00 - 18:00
Íþróttahúsið í Keflavík